Matokeo Darasa la Saba PSLE 2026 Results – Dar es Salaam
Matokeo ya Darasa la Saba PSLE 2026 kwa Mkoa wa Dar es Salaam ni matokeo ya Mtihani wa Kumaliza Elimu ya Msingi (Primary School Leaving Examination – PSLE) kwa wanafunzi waliofanya mtihani katika wilaya za Mkoa wa Dar es Salaam.
Wazazi, walezi, wanafunzi na walimu wanaweza kutumia taarifa hizi kuangalia matokeo ya shule na wanafunzi baada ya kutangazwa rasmi na Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA).
Taarifa Muhimu
Mtihani: Primary School Leaving Examination (PSLE)
Darasa: Darasa la Saba (Standard Seven)
Mwaka: 2026
Mkoa: Dar es Salaam
Mamlaka: National Examinations Council of Tanzania (NECTA)
Matokeo Darasa la Saba PSLE 2026 Results – Dar es Salaam
MATOKEO YA MTIHANI WA KUMALIZA ELIMU YA MSINGI (PSLE) 2026

